Header Ads Widget

MARTINEZ AOMBA RADHI, MAN UNITED YAMPIGA FAINI


Beki wa Manchester United, Lisandro Martinez, ameomba radhi baada ya kutoa kauli za kuikosoa klabu kufuatia kipigo dhidi ya Atletico Madrid katika Ligi ya Mabingwa Ulaya.

Baada ya mchezo huo, Martinez alisema alitarajia kuona uwekezaji mkubwa zaidi katika kikosi cha Manchester United na mchango mkubwa zaidi kutoka kwa mkurugenzi wa ufundi wa klabu hiyo, Jason Wilcox. Kauli hizo zilionekana kuhoji namna klabu ilivyojiandaa kuimarisha timu.

Hata hivyo, baada ya kufanya mazungumzo na viongozi wa klabu pamoja na kocha Michael Carrick, beki huyo wa Argentina alifafanua kuwa alitoa kauli hizo kwa msukumo wa hisia baada ya kipigo hicho. Alisema hasira na kufadhaika vilichangia maoni yake, huku akisisitiza kuwa ana imani kamili na wachezaji wenzake, benchi la ufundi na wafanyakazi wote wa klabu katika juhudi za kuirejesha Manchester United kwenye mafanikio.

Katika taarifa, Martinez alisema maumivu ya kushindwa yalimfanya kueleza hisia zake kwa wakati na kwa njia ambayo haikuwa sahihi, na hivyo akaomba radhi kwa kauli zake.

Wakati huohuo, Manchester United ilimchukulia hatua za kinidhamu kwa kumpiga faini kutokana na matamshi hayo.

Akitoa tathmini yake kuhusu hali ya sasa ya klabu hiyo, nahodha wa zamani wa Manchester United, Roy Keane, alisema mazingira ndani ya timu yanaashiria sintofahamu na ukosefu wa mwelekeo, akiyaelezea kama "vurugu tupu"

Post a Comment

0 Comments



MAGAZETI



NAMBA ZA HUDUMA YA USAFIRI WA KUKODI