Header Ads Widget

SAUDI ARABIA YAAHIRISHA MATUKIO YA KIMATAIFA NCHINI KUFUTIA MASHAMBULIZI YA WAHOUTHI

Huku mashambulizi ya Wahouthi kwenye viwanja vya ndege vikubwa yakiendelea, matukio makubwa ya kimataifa nchini Saudi Arabia sasa yanafutwa, kuahirishwa, au kuhamishiwa katika mitandao ya kijamii moja baada ya jingine.

Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Riyadh umetangazwa kufungwa hadi Jumamosi.

Mechi kati ya Al-Ahly na Al-Nasr (timu ya Ronaldo), ambayo ilipangwa kufanyika Alhamisi katika Ligi ya Saudia, imeahirishwa.

Mashindano ya tenisi ya Six Kings, ambayo yalipangwa kufanyika wiki ijayo na kuwashirikisha Novak Djokovic na Carlos Alcaraz, yameahirishwa hadi Desemba.

Mkutano wa kila mwaka wa uwekezaji wa Saudi Arabia, unaojulikana kama "Davos of the Desert," utafanyika katika muda wa takriban wiki mbili, huku wageni mashuhuri wakitarajiwa kuhudhuria kwa njia ya mtandao.

Kongamano la Petroli Duniani, ambalo litamalizika Alhamisi, pia lilifanyika bila uwepo wa watendaji wakuu wa mafuta.

Mazingira mazito ya usalama yametawala Saudi Arabia, huku Wahouthi wa Yemen wakisema wamelenga tena Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Riyadh kwa kombora la balestiki,

Post a Comment

0 Comments



MAGAZETI



NAMBA ZA HUDUMA YA USAFIRI WA KUKODI