
NA MATUKIO DAIMA MEDIA
Mfanyabiashara maarufu nchini Zimbabwe, Wicknell Chivayo, na mkewe Lucy “Lulu” Muteke, wamefariki dunia baada ya Helkopta waliyokuwa wakisafiria kuanguka katika eneo la Marondera Rural, mashariki mwa jiji la Harare.
Ajali hiyo imetokea Jumatano jioni majira ya saa 11:00, huku Polisi wa Zimbabwe (ZRP) wakithibitisha kutokea kwa ajali hiyo na kuanza uchunguzi kubaini chanzo chake.
Taarifa za awali kutoka kwa polisi zilisema helikopta hiyo ilikuwa imebeba watu sita, kabla ya msemaji wa Serikali, Nick Mangwana, kuthibitisha baadaye kuwa watu saba walikuwa ndani ya helikopta hiyo, wakiwemo Chivayo, abiria wengine wanne pamoja na marubani wawili.
Mangwana amesema hakukuwa na manusura katika ajali hiyo.
Mamlaka nchini Zimbabwe bado zinaendelea na uchunguzi ili kubaini chanzo cha ajali hiyo, huku taarifa zaidi zikitarajiwa kutolewa kadri uchunguzi utakavyoendelea
.


























0 Comments