Header Ads Widget

TETESI ZA SOKA: UNITED, ARSENAL NA LIVERPOOL ZAKOLEZA MBIO ZA USAJILI

Manchester United inapanga kufanya mageuzi makubwa katika safu yake ya ulinzi msimu ujao na inajiandaa kurejea kwa Lewis Hall wa Newcastle. Beki huyo wa England mwenye umri wa miaka 22 anaripotiwa kuwa tayari kuhamia Old Trafford. United pia inamuwinda beki wa Ufaransa Adrien Truffert (24) wa Bournemouth.( iNews)

Real Madrid bado ina nia ya kumsajili beki wa Italia Riccardo Calafiori, lakini Arsenal imeweka wazi kuwa itahitaji ofa kubwa isiyo ya kawaida ili kumuuza mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 24. (CaughtOffside)

Liverpool na Arsenal zinamuwania beki kijana wa Hispania Xavi Espart (19), lakini Barcelona haitaki kumuachia na ina kipengele cha kuvunja mkataba wake kinachozidi pauni milioni 84. (Teamtalks)

Newcastle United inafikiria kumsajili beki wa England Fikayo Tomori kutoka AC Milan mara tu atakapokuwa mchezaji huru mwishoni mwa msimu. (Football Insider)


Arsenal pia inapanga kumsajili mshambuliaji wa Club Brugge, Nicolo Tresoldi (22), katika dirisha la Januari. Mjerumani huyo anatajwa kuwa na thamani ya pauni milioni 42. (Sun)

Kiungo wa Argentina Emiliano Buendia yuko mbioni kuongeza mkataba wake na Aston Villa, huku mazungumzo ya mikataba mipya na Victor Lindelof pamoja na George Hemmings yakipiga hatua.

Manchester United inaendelea kufuatilia hali ya winga wa Crystal Palace, Ismaila Sarr (28), ambaye pia anawindwa na Galatasaray. (Athletic)

Beki wa Tottenham, Pedro Porro (27), anaripotiwa kuwa tayari kuzingatia nafasi ya kujiunga na Barcelona au Real Madrid iwapo ofa itawasilishwa. (Teamtalk)

Wakati huo huo, beki wa Argentina Lisandro Martinez anatarajiwa kuondoka Manchester United mwishoni mwa msimu. (Mail)

Post a Comment

0 Comments



MAGAZETI



NAMBA ZA HUDUMA YA USAFIRI WA KUKODI