Header Ads Widget

SAUDI ARABIA YASEMA IMEGUNDUA DRONI TANO ZILIZOKUWA ZIKIELEKEA NCHINI HUMO

Muungano wa kijeshi unaoongozwa na Saudi Arabia na unaounga mkono serikali ya Yemen, umesema wamedungua ndege tano zisizo na rubani zilizokuwa zikielekea katika eneo la Medina na mashariki mwa Saudi Arabia.

Msemaji wa muungano huo, Turki al-Maliki, amesema kupitia taarifa iliyochapishwa kwenye mtandao wa X, kuwa ndege tano zisizokuwa na rubani zilizokuwa zikielekea Saudi Arabia zilidunguliwa.

Hata hivyo, msemaji huyo hakueleza ndege hizo zisizo na rubani zilitoka wapi wala ikiwa tukio hilo lilisababisha uharibifu wowote.

Katika siku za hivi karibuni, mvutano kati ya Saudi Arabia na Wahouthi wa Yemen umeongezeka. Saudi Arabia imekuwa ikiishutumu kundi hilo kwa kufanya mashambulizi kwa kutumia ndege zisizo na rubani na makombora ya masafa marefu.

Post a Comment

0 Comments



MAGAZETI



NAMBA ZA HUDUMA YA USAFIRI WA KUKODI