Baraza la Mitihani la Tanzania (NECTA) limetangaza matokeo ya Mtihani wa Kumaliza Elimu ya Msingi 2021 (Matokeo ya Darasa la Saba mwaka 2021
MATOKEO YA MTIHANI WA DARASA LA SABA (PSLE) 2021
Bofya Hapa Kutazama <<Matokeo hapa>>
Baraza la Mitihani la Tanzania (NECTA) limetangaza matokeo ya Mtihani wa Kumaliza Elimu ya Msingi 2021 (Matokeo ya Darasa la Saba mwaka 2021
MATOKEO YA MTIHANI WA DARASA LA SABA (PSLE) 2021
Bofya Hapa Kutazama <<Matokeo hapa>>
Na Mwandishi wa Matukio Daima Media Mvua kubwa iliyoambatana na upepo mkali imeleta ma…
0 Comments