JAMII YAASWA KUTUNZA MAZINGIRA - Matukio Daima-Mzee wa matukio

Latest

MAGAZETI

imageedit-1-7612421179
imageedit-1-6400589694
imageedit-3-3876648809

Latest news! +255 754026299! Latest news! matukiodaima3@gmail.com!

Saturday, December 11, 2021

JAMII YAASWA KUTUNZA MAZINGIRA

  


Jamii imetakiwa kutafakari upya kuhusu jinsi ya kuacha kufanya uharibifu wa mazingira na rasilimali za viumbe zinazoweza kupotea kabisa.Mwandishi Elizabeth Ntambala katavi


Kauli hiyo imetolewa  jana na Mgeni Rasmi silesi Mali ambae Nice Mwenyekiti UN Association kubuni mifumo isiyo chafua mazingira na kuelimisha jamii kuhusu kuepuka madhara yatokanayo na uharibifu wa mimea na wanyama pori,lakini pia udogo,maji vyote ni sehemu ya mazingira yanayotuzunguka na tunavitegemea ili kuishi vizuri.


Taasisi ya New Harvest kwa kushirikiana na Buha Fm Radio wameendesha mafunzo kwa Waandishi wa habari kutoka mikoa ya Kigoma,Rukwa,katavi na Tabora ili kuwajengea uwezo wa kuelimisha wananchi juu ya uharibifu unaofanyika kwa sasa.



Kwa Upande wao waandishi wa habari wamesema kuwa mazingira yanagusa maisha yetu ya kila siku kuanzia kinako tokea chakula tunachokula hadi  inayotengenezwa nishati tunayo tumia na mpaka kinachotokea kwa uchafu  tunaozalisha



No comments:

Post a Comment

Habari za kitaifa! Habari ya Kimataifa! Habari za Michezo/Burudani !